

TANGAZO LA SERIKALI NA. la tarehe 17/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA IGEREKE YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Igereke ya Mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa Mji wa Njombe. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia njiapanda kati ya mto na barabara ya mtaa kwenye majira - nukta 693256.4514MS, 8968294.367KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.453 hadi kwenye majira – nukta 693659.5856MS, 8968088.9022KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.381 hadi majira - nukta 693630.8331E, 8967708.7788N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.133 hadi kwenye majira - nukta 693759.0621MS, 8967692.2717KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata bonde kwa umbali wa kilomita 0.359 hadi kwenye barabara ya mtaa kwenye majira - nukta 693967.4761MS, 8967410.6432KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.168 kwenye majira – nukta 693829.4572MS, 8967314.1876KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.35 hadi kwenye majira – nukta 693830.9002MS, 8967243.9148KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.53 hadi kwenye majira – nukta 693471.5577MS, 8966969.1913KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.256 hadi kwenye majira – nukta 693494.7328MS, 8966713.9784KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.507 hadi kwenye majira – nukta 693821.4655MS, 8966327.9848 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata bonde kwa umbali wa kilomita 0.322 hadi kwenye majira – nukta 693849.403MS, 8966007.1967NKZ baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kwa umbali wa kilomita 0.408 hadi kwenye barabara ya mtaa kwenye majira – nukta 693444.2991MS, 8965958.6912KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.477 hadi kwenye majira – nukta 693025.8641MS, 8966187.8634KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata bonde kwa umbali wa kilomita 0.347 hadi kwenye majira – nukta 692812.6516MS, 8965913.9322KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata bonde kwa umbali wa kilomita 0.983 hadi kwenye majira – nukta 691984.5929 MS, 8966443.0388 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata mto kwa umbali wa kilomita 2.4 hadi ulipoanzia”.

Dodoma

.....,2023

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi