

TANGAZO LA SERIKALI NA. 65 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

**AMRI YA MIPANGO MIJI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA
KATIKA ENEO LA IKONDA YA MWAKA, 2023**

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Ikonda ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Makete. |

*Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa
Katika Eneo la Ikonda*

Tangazo la seriakali na (linaendelea)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-
“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IK1 yenye majira - nukta 635483MS, 8964423KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 17⁰ kwa umbali wa kilomita 1.165 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IK2 yenye majira - nukta 635140MS, 8965537KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 73⁰ kwa umbali wa kilomita 0.946 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IK3 yenye majira - nukta 634230MS, 8965799KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 01⁰ kwa umbali wa kilomita 1.004 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IK4 yenye majira - nukta 634208MS, 8964795KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 58⁰ kwa umbali wa kilomita 0.940 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IK5 yenye majira - nukta 635011MS, 8964306KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 76⁰ kwa umbali wa kilomita 0.486 hadi ilipoanzia”.

Dodoma,
....., 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*