

TANGAZO LA SERIKALI NA.713 la tarehe 02/12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SIBWESA YA MWAKA, 2022

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Sibwesa ya Mwaka, 2022.

Kutangaz
wa kwa
eneo la
upangaji
Sura ya
355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji

Mpango
wa jumla
na kina wa
eneo

3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji Sibwesa lipo ndani ya Mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya Upimaji namba P1 yenye majira - nukta 259037.07E, 9284884.40N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki kufuata mto Katuma hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira - nukta 251695.14E, 9293020.82N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S47°34'49" kwa umbali wa kilomita 4.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira - nukta 248711.03E, 9295980.59N iliyopo Kamilala; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S45°13'25"W kwa umbali wa kilomita 3.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P4 yenye majira - nukta 246128.28E, 9293417.92N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi

katika uelekeo wa S12°28'26"W kwa umbali wa kilomita 10.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P5 yenye majira - nukta 246000.51E, 9278742.75N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S25°59'25"W kwa umbali wa kilomita 5.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba WDG 228 yenye majira - nukta 245891E, 9278834N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S64°36'21"W kwa umbali wa kilomita 0.568 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba WDG 229 yenye majira - nukta 245377E, 9278590N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N85°06'54"W kwa umbali wa kilomita 3.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba WDG 230 yenye majira - nukta 241820E, 9278894N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S71°45'31"W kwa umbali wa kilomita 1.87 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba WDG 231 yenye majira - nukta 240042E, 9278308N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N76°41'50"W kwa umbali wa kilomita 2.89 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba WDG 232 yenye majira - nukta 237221E, 9259278975N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S20°15'24"E kwa umbali wa kilomita 1.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P6 yenye majira - nukta 237621.45E, 9277889.92N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S60°38'30"E kwa umbali wa kilomita 3.66 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P7 yenye majira - nukta 240819.06E, 9276091.22N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S21°45'03"W kwa umbali wa kilomita 1.73 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P8 yenye majira - nukta 240176.98E, 9274481.91N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi kwa kufuata bonde hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P9 yenye majira - nukta 240445E, 9272125N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S41°43'24"E kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P10 yenye majira - nukta 241737E, 9270677N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N45°19'32"E kwa umbali wa kilomita 3.31 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P11 yenye majira - nukta 244090E, 9273006N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S19°21'03"E kwa umbali wa kilomita 4.67 hadi kwenye alama ya mpaka yenye majira - nukta 245631E, 9268618N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S32°26'22"E kwa umbali wa kilomita 2.42 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P12 yenye majira - nukta 246935E, 9266562N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N40°06'16"E kwa umbali wa kilomita 3.90 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba WL 509 (DCB) yenye majira - nukta 249453E, 9269552N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N83°32'18"E kwa umbali wa kilomita 0.577 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P13 yenye majira - nukta 250026.34E, 9269616.93N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N04°17'04"E kwa umbali wa kilomita 4.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P14 yenye majira - nukta 250392.70E, 9274507.08N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N44°10'43"W kwa umbali wa kilomita 3.78 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P15 yenye majira - nukta 247754.49E, 9277222.03N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N37°07'49"E kwa umbali wa kilomita 3.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP1 yenye majira - nukta 249998.22E, 9280185.52N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N56°53'15"E kwa umbali wa kilomita 0.896 hadi kwenye alama ya mpaka NP2 yenye majira - nukta 250747.87E, 9280677.81N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S83°46'32"E kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya

upimaji NP3 yenye majira - nukta 252227E, 9280513.65N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S61°16'02"E kwa umbali wa kilomita 3.26 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P16 yenye majira - nukta 255147.75E, 9279046.14N iliyopo katika barabara ya Mnarani; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki kufuata barabara ya Mnarani na kukatisha barabara ya Mpanda – Karema hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira - nukta 256541.76E, 9281819.92N, mpaka ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi