

TANGAZO LA SERIKALI NA. 711 la tarehe 02/12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MEMBE YA MWAKA, 2022

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Membe ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MB1 yenye majira - nukta 182882E, 9354493N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 96.56° kwa umbali wa kilomita 12.395 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba MB2 yenye majira - nukta 195196E, 9353076N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 153.827° kwa umbali wa kilomita 7.318 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba MB3 yenye majira - nukta 198424E, 9346508N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 196.974° kwa umbali wa kilomita 8.036 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba MB4 yenye majira - nukta 196078E, 9338822N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi na kukatisha na barabara ya Chilonwa -

Dabalo katika uelekeo wa 274.836⁰ kwa umbali wa kilomita 11.375 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba MB5 yenye majira - nukta 184743E, 9339781N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 328.827⁰ kwa umbali wa kilomita 11.335 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba MB6 yenye majira - nukta 178876E, 9349479N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki na kukatisha na barabara ya Chilonwa - Dabalo katika uelekeo wa 38.624⁰ kwa umbali wa kilomita 6.418 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi