

TANGAZO LA SERIKALI NA. 709 la tarehe 02/12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NDOGOWE, MLAZO NA CHIBOLI YA
MWAKA, 2022

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Ndogowe, Mlazo na Chiboli ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NDG1 yenye majira - nukta 811065E, 9241243N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 112.76° kwa umbali wa kilomita 20.388 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba NDG2 yenye majira - nukta 829864E, 9241243N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kufuata mpaka wa hifadhi ya bwawa la Mtera katika uelekeo wa 223.25° kwa umbali wa kilomita 17.272 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba NDG3 yenye majira - nukta 818029E, 9228663N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kufuata mpaka wa hifadhi ya bwawa la Mtera katika uelekeo wa 256.6° kwa umbali wa kilomita 7.986 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba NDG4 yenye majira - nukta

810260E, 9226812N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa kufuata mpaka wa hifadhi ya bwawa la Mtera katika uelekeo wa 230.16^0 kwa umbali wa kilomita 8.546 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba NDG5 yenye majira - nukta 803698E, 9221337N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata mpaka wa hifadhi ya bwawa la Mtera katika uelekeo wa 171.514^0 kwa umbali wa kilomita 6.004 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba NDG6 yenye majira - nukta 804584E, 9215399N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa kufuata ukingo wa mto Kisigo katika uelekeo wa 298.13^0 kwa umbali wa kilomita 13.927 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba NDG7 yenye majira - nukta 792302E, 9221966N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 346.15^0 kwa umbali wa kilomita 16.123 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba NDG8 yenye majira - nukta 788442E, 9237620N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 63.03^0 kwa umbali wa kilomita 25.384 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi