

TANGAZO LA SERIKALI NA. 707 la tarehe 02/12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA GOWEKO YA MWAKA, 2022

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Goweke ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Uyui. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama G1 Mashariki ya Makazi ya Goweke katika njia ya reli ya Itigi katika majira - nukta 518520E, 9410556N baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa S105°7'0"W kwa umbali wa kilometa 1.9 hadi alama ya mpaka G2 iliyopo barabara ya Kirungi yenye majira-nukta 516636E, 9409810N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa S257°17'8"W kupitia barabara ya Kirungi hadi alama ya mpaka G3 yenye majira-nukta 516226E, 9407696N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa W95°6'20" kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi G4 yenye majira-nukta 514469E, 9407790N Kusini mwa makazi ya Nsololo; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 93°6'12" kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi alama ya mpaka G5 iliyopo barabara ya Kawekapina kwenye majira-nukta 514221E, 9408921N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa N257°17'8"E kwa umbali wa kilomita 3.7 hadi alama ya mpaka G6 iliyopo pembezoni mwa reli ya Itigi - Tabora katika majira - nukta 514638E, 9412597N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa N103°6'52"E kwa umbali wa kilomita 1.6 hadi alama ya mpaka G7 iliyopo katika barabara ya Kigwa yenye majira - nukta 516234E,

Tangazo la serikali na. 707 (linaendelea)

94013231N; baada ya hapo mpaka unaendelea kuelekea Mashariki katika uelekeo wa E175°11'40" kwa umbali wa kilomita 3 hadi alama ya mpaka G8 iliyopo barabara ya Miwitulule katika majira-nukta 519249E, 9413622N; baada ya hapo mapaka unaelekea kusini katika uelekeo wa S86°5'44"W kwa umbali wa kilomita 2.7 hadi alama ya mpaka G9 iliyopo barabara ya Kamama yenye majira-nukta 518730E,9411516N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N40°2'40" kwa umbali wa kilomita 1.0" hadi ulipoanzia.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*