

TANGAZO LA SERIKALI NA. 704 la tarehe 02 /12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA TURA YA MWAKA, 2022

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Tura ya Mwaka, 2022.

Kutangazwa
kwa eneo la
upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpango wa
jumla na kina
wa eneo

3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Uyui.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji T1 iliyopo katika makutano ya barabara kuu ya Itigi na Singida yenye majira-nukta 596338E, 9392855N; baada ya hapo mpaka utafuata barabara ya Singida hadi alama ya mpaka ya upimaji T2 iliyopo karibu na msitu wa jamii wa Tura yenye majira-nukta 599361E, 9396505N; baada ya hapo mpaka utaelekea Magharibi - Kaskazini katika uelekeo wa W91°6'4” kwa umbali wa kilomita 10.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji T3 iliyopo katika makutano ya barabara kuu ya Itigi na Mto Tura kwa upande wa Kaskazini yenye majira - nukta 589265E, 9398195N; baada ya hapo mpaka utafuata mto Tura na kukatiza reli ya Itigi katika alama ya mpaka ya upimaji T4 yenye majira-nukta 582487E, 9395353N hadi alama ya mpaka ya upimaji T5 iliyopo katika njia panda ya matawi ya Mto yenye majira-nukta 579746E, 9393554N; baada ya hapo mpaka utafuata tawi la Kusini la mto Tura hadi alama T6 yenye majira-nukta 583565E, 9390520N; baada ya hapo mpaka utaelekea Mashariki-Kusini katika uelekeo wa

Amri ya Kupanga Eneo la Tura

Tangazo la Serikali na. 704 (linaendelea)

E165⁰11'0" kwa umbali wa kilomita 9.6 hadi alama ya mpaka ya upimaji T7 iliyopo pembeni mwa bwawa la Tura yenye majira - nukta 592698E, 9388398N; baada ya hapo mpaka utaelekea Mashariki - Kaskazini katika uelekeo wa E147⁰9'48"N kwa umbali wa kilomita 4.6 hadi alama ya mpaka ya upimaji T8 iliyopo barabara kuu ya Itigi yenye majira-nukta 597127E, 9391416N; baada ya hapo mpaka utafuata barabara Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa N90⁰6'0"W kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi ulipoanzia".

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi