

TANGAZO LA SERIKALI NA. 703 la tarehe 02/12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MABAMA YA MWAKA, 2022

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Mabama ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Uyui. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji M1 iliyopo katika makutano ya barabara ya Mbiti na Mto Mabama yenye majira - nukta 48985E, 9437256N; baada ya hapo mpaka utaelekea Magharibi katika uelekeo wa 112°7'28"W kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi alama ya mpaka ya upimaji M2 iliyopo barabara ya Maswanywa yenye majira-nukta 447129E, 9437267N; baada ya hapo mpaka utaendelea kuelekea Magharibi hadi katika alama ya mpaka ya upimaji M3 iliyopo barabara ya Maswanywa kwenye majira - nukta 444186E, 9436951N; baada ya hapo mpaka utafuata barabara ya Maswanywa - Magharibi kuelekea Kusini katika uelekeo wa 92°6'8"S kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi katika alama ya mpaka M4 iliyopo barabara kuu ya Kigoma katika majira-nukta 444355E, 9435276N; baada ya hapo mpaka utaelekea kufuata barabara ya Mwigerezi na kukatiza reli katika alama ya mpaka ya upimaji M5 yenye majira - nukta 445272E,

9434028N na kwenda kukutana na barabara ya Uturu kwenye alama ya upimaji M6 yenye majira - nukta 445331E, 9433233N; baada ya hapo mpaka utaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa S85°2'50"E kwa umbali wa kilomita 1.06 hadi katika alama ya mpaka ya upimaji M7 iliyopo barabara ya Idete yenye majira - nukta 446425E, 9432794N; baada ya hapo mpaka utafuata uelekeo wa Kusini - Mashariki hadi Mto mabama kwenye alama ya mpaka ya upimaji M8 yenye majira - nukta 450307E, 9431956N; baada ya hapo mpaka utafuata mto Mabama kuelekea Kaskazini na kukatiza reli ya Kigoma katika alama ya mpaka ya upimaji M9 yenye majira - nukta 450424E, 9433845N; baada ya hapo mpaka utaendelea kufuata mto mabama na kukatiza barabara kuu ya Kigoma katika alama ya mpaka ya upimaji M10 yenye majira - nukta 450019E, 9435729N kwenda hadi ulipoanzia"

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi