

TANGAZO LA SERIKALI NA. 702 la tarehe 02 /12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA IGALULA YA MWAKA, 2022

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Igalula ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Uyui. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka I1 iliyopo katika makutano ya barabara ya Kigwa na Mto wa msimu wa Igalula Mashariki mwa Shule ya Msingi Isenefu katika majira -nukta 505260E, 9424984N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa bonde la mpunga na kukatisha barabara ya Goweko katika alama ya mpaka I2 yenye majira-nukta 504670E, 9421591N; baada ya hapo mpaka unaendelea Kusini kwa kufuata bonde na kukatiza reli ya Itigi katika alama ya mpaka I3 yenye majira - nukta 504274E, 9419493N; baada ya hapo mpaka utafuata bonde Kusini - Magharibi katika uelekeo wa S105°7'0" W kwa umbali wa kilomita 1.06 hadi alama ya mpaka I4 inayopatikana barabara ya Mtu kwa majira - nukta 503182E, 9418943N; baada ya hapo mpaka unaendelea Magharibi - Kaskazini katika uelekeo wa W150°10'0"N kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi alama ya mpaka I5 inayopatikana barabara ya Kawekapina katika majira-nukta 501348E, 9419937N; baada ya hapo mpaka unaendelea kuelekea Magharibi na kukatiza barabara ya Ipululu katika alama ya mpaka I6 yenye majira - nukta 498359E, 9420421N, baada ya hapo mpaka

Tangazo la Serikali na. 702 (linaendela)

utaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa N88°5'52"E kwa umbali wa kilomita 2.5 hadi alama ya mpaka I7 yenye majira - nukta 499094E, 9422949N; baada ya hapo mpaka unakatiza reli ya Itigi-Tabora na kuelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa N175°11'40" kwa umbali wa kilomita 4.4 hadi alama ya mpaka I8 iliyopo barabara ya Ndevelwa katika majira - nukta 501140E, 9427337N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki - Kusini katika uelekeo wa E155°10'20" kwa umbali wa kilomita 4.1 hadi ulipoanzia".

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi