

TANGAZO LA SERIKALI NA. 697 la tarehe 02 /12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA ITENKA YA MWAKA, 2022

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Itenka ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba WL 496 yenye majira - nukta 274370.000E, 9272374.000N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa N 08° 03' 38" E kwenda hadi alama ya mpaka ya upimaji namba WL 445 yenye majira ya nukta 276236.000E, 9285550N; kwa umbali wa kilomita 13.307, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N 35° 41' 08" E hadi alama ya mpaka ya upimaji namba WL 494 yenye majira - nukta 278917.000E, 9289283.000N; kwa umbali wa kilomita 4.595, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki kwa uelekeo wa N 61° 28' 38" E hadi alama ya mpaka ya upimaji namba WL 446 yenye majira - nukta 281252.000E, 9290552.00N kwa umbali wa kilomita 2.656; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S 19° 34' 05" E hadi alama ya mpaka ya upimaji namba WL 702 yenye majira - nukta 282982.000E, 9285685.000N

kwa umbali wa kilomita 5.163; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S 40° 34' 06" W hadi alama ya mpaka ya upimaji namba WL 700 yenye majira - nukta 281012.000E, 9283384.000N kwa umbali wa kilomita 3.029; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki kwa uelekeo wa S 15° 29' 03" E hadi alama ya upimaji ya mpaka namba WL 795 yenye majira - nukta 282975.000E, 9276298.000N kwa umbali wa kilomita 7.351; baada ya hapo mpaka unaelekea katika alama ya upimaji ya mpaka namba WL 496 katika uelekeo wa S 65° 29' 11" W yenye majira ya nukta 274370.000E, 9272374.000N kwa kufuata Eneo la Jumla la Mbuga ya Taifa ya Katavi kwa umbali wa kilomita 9.456 ulipoanzia.”

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi