

TANGAZO LA SERIKALI NA. 693 la tarehe 02 /12/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SITALIKE YA MWAKA, 2022

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Sitalike ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mpango wa jumla na wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji P1 yenye majira ya nukta 297771.957E, 9270000.000N inayopatikana Mto Kabenga; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S 64° 33’ 43” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P2 yenye majira ya nukta 294615.234E, 9268612.948N kwa umbali wa kilomita 0.527; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S 15° 56’ 14” E hadi alama ya mpaka ya upimaji P3 yenye majira ya nukta 294689.714E, 9268352.127N kwa umbali wa kilomita 0.271; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S76° 15’ 22” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P4 yenye majira ya nukta 294340.297E, 9268266.666N kwa umbali wa kilomita 0.359; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N 15° 37’ 17” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P5 yenye majira ya nukta 294313.288E, 9268363.261N kwa umbali wa

kilomita 0.100; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S 65° 17' 29" W ukikatiza Barabara ya Mpanda/Sumbawanga hadi alama ya mpaka ya upimaji P6 kwa umbali wa kilomita 2.287; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki ukikatiza Mto Katuma katika uelekeo wa S 72° 07' 22" E hadi alama ya mpaka ya upimaji P7 inayopatikana Darajani yenye majira ya nukta 294715.00E, 9266731.000N kwa umbali wa kilomita 2.655; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini sambamba na Mpaka wa Mbuga ya Taifa ya Katavi katika uelekeo wa S 04° 47' 31" W hadi alama ya mpaka ya upimaji WK 60 yenye majira ya nukta 294182.000E, 9260373.000N kwa umbali wa kilomita 6.380; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki sambamba na Mpaka wa Mbuga ya Taifa ya Katavi katika uelekeo wa N 88° 30' 01" E hadi alama ya mpaka ya upimaji WK 45 katika Barabara ya Mpanda – Mpimbwe yenye majira ya nukta 308277.000E, 9260742.000N kwa umbali wa kilomita 14.099; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini –

Magharibi katika uelekeo wa N 19° 56' 05" W hadi alama ya mpaka ya upimaji WK 301 yenye majira ya nukta 307070.000E, 9264070.000N kwa umbali wa kilomita 3.540 sambamba na Barabara ya Mpanda – Mpimbwe na Msitu wa Hifadhi Msaginia; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N 74° 41' 50" W hadi alama ya mpaka ya upimaji WL 655 yenye majira ya nukta 298423.000E, 9266436.000N kwa umbali wa kilomita 8.964 sambamba na Msitu wa Hifadhi Msaginia; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N 10° 21' 08" W hadi alama ya mpaka ya upimaji P1 yenye majira ya nukta 297771.957E, 9270000.000N kwa umbali kilomita 3.621, ulipoanzia".

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi