

TANGAZO LA SERIKALI Na. 684 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA KASEKESE YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Kasekese ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama P1 yenye majira -nukta 243689.02E, 9275350.31N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini–Mashariki katika uelekeo wa N16°07'12"E kwa umbali wa kilomita 1.06 hadi alama ya mpaka ya upimaji P2 yenye majira - nukta 243983.90E, 9276370.61N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N54°59'55"E kwa umbali wa kilomita 1.27 hadi alama ya mpaka ya upimaji P3 yenye majira - nukta 245024.68E, 9277099.41N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S48°41'57"E kwa umbali wa kilomita 1.02 hadi alama ya mpaka ya upimaji P4 yenye majira - nukta 245791.34E, 9276425.85N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa N48°48'17"E kwa umbali wa kilomita 2.09 hadi alama ya mpaka ya upimaji P5 yenye majira - nukta 244212.10E, 9275043.56N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S59°36'39"E kwa umbali wa kilomita 0.606 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*