

TANGAZO LA SERIKALI Na. 683 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA MGENDELA NA KIHESA YA
MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Mgendela na Kihesa ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Mji wa Njombe. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye makutano ya mto Ruhuji na barabara ya mtaa kwenye alama yenye majira – nukta 694930.3707E, 8969043.4724N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.102 hadi alama yenye majira – nukta 695764.7472E, 8968323.5771N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.337 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 696101.3046E, 8968300.9256N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.654 hadi kwenye tawi la mto Ruhuji kwenye alama yenye majira - nukta 696125.3933E, 8967647.7051N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi kwa kufuata tawi la mto Ruhuji kwa umbali wa kilomita 0.782 hadi kwenye makutano ya barabara ya mtaa na tawi la mto Ruhuji kwenye alama yenye majira - nukta 695419.9831E, 8967310.6857N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.244 hadi zinapokutana barabara mbili za mtaa kwenye alama yenye majira – nukta 695533.491E, 8967526.0732N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.685 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 694868.5465E, 8967689.5412N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.405 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 694776.1369E, 8967295.1079N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.085 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 694691.3801E, 8967306.3799N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.057 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 694679.465E, 8967250.3729N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.054 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 694627.5002E, 8967263.7648N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.655 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 694747.8366E, 8967906.3177N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi zinapokutana barabara ya Mgendela na bonde kwenye alama yenye majira – nukta 694350.7027E, 8968082.5049N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata bonde kwa umbali wa kilomita 1.13 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi