

TANGAZO LA SERIKALI Na. 682 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA MAGULA YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Magula ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira - nukta 290764.387E, 9279421.439N katika daraja la mto Magula; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki kufuata barabara ya Mpanda – Sumbawanga katika uelekeo wa N 28° 00' 50" E kwa umbali wa kilomita 0.764 mpaka alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira – nukta 291123.695E, 9280096N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa N 63° 26' 47" W kwa umbali wa kilomita 0.432 mpaka alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira - nukta 290736.875E, 9280290.116N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa S 27° 58' 41" W kwa umbali wa kilomita 0.677 hadi alama ya mpaka ya upimaji P4 yenye majira – nukta 290418.900E, 9279691.537N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S 51° 58' 56" E kwa umbali wa kilomita 0.438 kwa kufuata mto Magula hadi ilipoanzia”

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi