

TANGAZO LA SERIKALI Na. 681 la tarehe 25/11/2022

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA KIKULA YA
MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Kikula ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Mji wa Makambako. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye njia panda ya barabara ya Mbeya - Iringa (TANZAM HIGHWAY) na barabara ya kuelekea Shule ya Sekondari Juhudi kwenye alama yenye majira – nukta 702515E, 9025526N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara ya Shule ya Sekondari Juhudi kwa umbali wa kilomita 0.557 hadi alama yenye majira – nukta 701957E, 9025544N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya zamani ya Iringa kwa umbali wa kilomita 0.081 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 701973E, 9025465N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara ya Shule ya Sekondari Juhudi kwa umbali wa kilomita 0.614 hadi kwenye alama yenye majira - nukta 701423E, 9025727N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.189 hadi bonde la Luligo kwenye alama yenye majira - nukta 701394 E, 9025540 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata bonde la Luligo kwa umbali wa kilomita 1.847 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 699766 E, 9025270 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 2.249 kuelekea kijito cha msimu cha Mtilinzi hadi kwenye alama yenye majira – nukta 701029 E, 9027131 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.408 hadi kwenye chanzo cha kijito cha msimu cha Mtilinzi kwenye alama yenye majira – nukta 701417 E, 9027002 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa kufuata njia panda ya barabara ya Itengelo na barabara ya zamani ya Iringa kwa umbali wa kilomita 0.417 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 701823 E, 9026905 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata barabara ya zamani ya Iringa kwa umbali wa kilomita 0.912 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 702151 E, 9027757 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa kufuata barabara iliyopo kwa umbali wa kilomita 1.089 hadi barabara ya Mbeya – Iringa kwenye alama yenye majira – nukta 703005 E, 9027154 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa kufuata eneo oevu kwa umbali wa kilomita 1.264 hadi Bomba la TAZAMA kwenye alama yenye majira – nukta 703557 E, 9026015 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kufuata Bomba la TAZAMA kwa umbali wa kilomita 0.970 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 703080 E, 9025170 N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara iliyopo kwa umbali wa kilomita 0.683 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi