

TANGAZO LA SERIKALI Na. 680 la tarehe 25/11/2022

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA ITENKA YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Itenka ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama P1 yenye majira ya nukta 278229.999E, 9284491.741N ukifuata bonde la Mto wa Tukoma Magharibi; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S 53o 52’ 45” E hadi alama ya mpaka ya upimaji P2 yenye majira ya nukta 279516.190E, 9283553.038N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S 21o 58’ 35” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P3 yenye majira ya nukta 279373.166E, 9283198.623N kwa umbali wa kilomita 0.382, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S 72o 05’ 21” E hadi alama ya mpaka ya upimaji P4 yenye majira ya nukta 279712.644E, 9283087.288N kwa umbali wa kilomita 0.363; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S 18o 54’ 40” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P5 yenye majira ya nukta 279637.479E, 9282853.290N kwa umbali wa kilomita 0.247; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S 26o 39’ 15” E hadi alama ya mpaka ya upimaji P6 yenye majira ya nukta 279842.134E, 9282445.566N kwa umbali wa kilomita 0.456, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo S 67o 51’ 50” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P7 yenye majira ya nukta 279459.5766E, 9282289.945N kwa umbali wa kilomita 0.413, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S 89o 47’ 44” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P8 yenye majira ya nukta 278717.811E, 9282287.299N kwa umbali wa kilomita 0.741, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N 71o 31’ 56” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P9 yenye majira ya nukta 277752.276E, 9282609.760N ukifuata mfereji wa mto kwa umbali wa kilomita 1.017; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa N 08o 23’ 31” E hadi alama ya mpaka ya upimaji P10 yenye majira ya nukta 277961.669E, 9284029.133N kwa umbali wa kilomita 1.434; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N 53o 30’ 17” W hadi alama ya mpaka ya upimaji P11 yenye majira ya nukta 277823.493E, 9284131.359N kwa umbali wa kilomita 0.171; baada ya hapo mpaka unaelekea katika alama ya mpaka ya upimaji P1 ulipoanzia yenye majira ya nukta 278229.999E, 9284491.741N kwa umbali wa kilomita 0.543”

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi