

TANGAZO LA SERIKALI Na. 678 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA IKOLA NA MCHANGANI
YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Ikola na Mchangani ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia katika alama ya mpaka ya upimaji namba RV3 yenye majira - nukta 212088.70E, 9254581.87N kwenye makutano ya mto Kafisha na Ziwa Tanganyika; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Magharibi kwa kufuata mto Kafisha hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira - nukta 212672.58E, 9255232.34N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki kwa kufuata barabara ya Isengule - Ikola kwa umbali wa kilomita 0.672 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira - nukta 213238.42E, 9254897.46N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki kwa kufuata barabara ya Ikola – Mpanda kupitia njia ya Kaburiwazi umbali wa kilomita 0.490 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira - nukta 213666.40E, 9255043.86N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S17°18'43"E kwa umbali wa kilomita 1.43 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P4 yenye majira - nukta 214480.43E, 9253715.60N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S74°28'37" kwa umbali wa kilomita 0.349 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P5 yenye majira - nukta 214153.76E, 9253624.86N (iliyopo katika barabara ya Ikola – Karema); baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki kufuata barabara ya Ikola – Karema kwa umbali wa kilomita 0.736 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P6 yenye majira - nukta 214355.80E, 9252947.68N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S87°36'52"W kwa umbali wa kilomita 1.01 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P7 yenye majira - nukta 213338.78E, 9252905.31N (iliyopo katika mwambao wa Ziwa Tanganyika); baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi kufuata mwambao wa Ziwa Tanganyika hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba RV2 yenye majira - nukta 213135.09E, 9253693.81N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi kwa kufuata mwambao wa Ziwa Tanganyika hadi ulipoanzia.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi