

TANGAZO LA SERIKALI Na. 677 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA KAREMA YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Karema ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanza kwenye alama P1 yenye majira - nukta 216061.03E, 9245322.74N iliyopo katika mwambao wa Ziwa Tanganyika karibu na bandari ya Karema; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo N 19°02'30"E kwa kufuata barabara ya kwenda Sekondari ya Karema kwa umbali wa kilomita 0.626 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira - nukta 216273.94E, 9245911.82N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S84°03'33"E kwa umbali wa kilomita 1.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira - nukta 217388.51E, 9245796.07N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S21°25'48" kwa umbali wa kilomita 0.585 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P4 yenye majira - nukta 217602.55E, 9245250.73N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa S35°11'42"W kwa umbali wa kilomita 0.542 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P5 yenye majira - nukta 217289.73E, 9244807.19N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N67°14'14"W kwa kufuata mwambao wa Ziwa Tanganyika kwa umbali wa kilomita 1.32 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi