

Tangazo La Serikali Na. 675 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA MTEMIBEDA YA
MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Mtemibeda ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Mpango wa Urasimishaji lipo ndani ya Mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji A1 yenye majira-nukta 284916E, 9298405N kutoka kwenye makutano ya barabara ya Mpanda-Uvinza na mpaka wa eneo la Urasimishaji, mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa N23°03'05"E kwa umbali wa kilomita 0.05 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A2 yenye majira –nukta 284939E, 9298458N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini- Mashariki katika uelekeo wa N12°18'02"E kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A3 yenye majira –nukta 284968E, 9298591N, baada ya hapo mpaka unaeleke Kaskazini- Mashariki katika uelekeo wa N07°18'56"E kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A4 yenye majira-nukta 284987E, 9298739N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S76°45'34"E kwa umbali wa kilomita 0.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A5 yenye majira - nukta 285089E, 9298715N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa N09°24'26"E kwa umbali wa kilomita 0.17 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A6 yenye majira-nukta 285117E, 9298799N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa N30°06'12"E kwa umbali wa kilomita 0.34 hadi katika alama ya mpaka ya upimaji A7 yenye majira –nukta 285306E, 9299210N, baada ya hapo mpaka unaelekea katika Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N20°19'23"W kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A8 yenye majira –nukta 285236E, 9299399N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S82°26'05"W kwa umbali wa kilomita 0.25 hadi katika alama ya upimaji P9 yenye majira – nukta 284980E, 9299365N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S09°31'05"E kwa umbali wa kilomita 0.17 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A10 yenye majira nukta 285008E, 9299198N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S02°01'17"W kwa umbali wa kilomita 0.09 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A11 yenye majira-nukta 285005E, 9299113N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S70°08'09"W kwa umbali wa kilomita 0.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A12 yenye majira –nukta 284850E, 9299057N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S82°25'21"W kwa umbali wa kilomita 0.21 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A13 yenye majira-nukta 284632E, 9299028N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S29°44'42"E kwa umbali wa kilomita 0.13 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A14 yenye majira-nukta 284696E, 9298916N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S48°25'12"W kwa umbali wa kilomita 0.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A15 yenye majira-nukta 284575E, 9298808N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N36°19'43"W kwa umbali wa kilomita 0.25 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A16 yenye majira-nukta 284723E, 9298606N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S43°50'50"E kwa umbali wa kilomita 0.3 kupita barabara ya Mpanda-Uvinza hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi