

Tangazo La Serikali Na. 674 la tarehe 25/11/2022

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA MAJALILA YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Majalila ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama P1 yenye majira - nukta 276360.20E, 9316861.77N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa S28°00'17"E kwa umbali wa kilometa 1.99 hadi alama ya mpaka ya upimaji P2 yenye majira - nukta 277298.09E, 9315098.20N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini- Mashariki katika uelekeo wa N55°48'25"E kwa umbali wa kilometa 0.761 hadi alama ya mpaka ya upimaji P3 yenye majira - nukta 277927.72E, 9315525.98N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N29°40'43"W kwa umbali wa kilometa 2.02 hadi alama ya mpaka ya upimaji P2 yenye majira - nukta 276927.97E, 9317280.25N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Magharibi katika uelekeo wa S53°36'30"W kwa umbali wa kilometa 0.705 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi