

Tangazo La Serikali Na. 672 la tarehe 25/11/2022

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA SHANWE YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Shanwe ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Mpango wa Urasimishaji lipo ndani ya Mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mipaka ya upimaji namba ‘C1’ karibu na daraja la Kivukoni na mpaka wa Shanwe yenye majira - nukta 286097 E, 9300555 N, unaelekea Kaskazini - Magharibi uelekeo wa N46°05'26"W kando ya barabara ya Kasokola kwa umbali wa kilomita 0.466 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C2 yenye majira - nukta 285762 E, 9300878N), baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini Magharibi uelekeo wa N21°29'27"W kando ya barabara ya Kasokola kwa umbali wa kilomita 0.387 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C3 yenye majira - nukta 285620 E, 9301238 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini Mashariki uelekeo wa N52°31'49"E kando ya barabara ya Kasokola kwa umbali wa kilomita 0.230 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C4 yenye majira - nukta 285802 E, 9301379 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S71°45'38"E kwa umbali wa kilomita 0.194 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C5 yenye majira - nukta 285987 E, 9301318 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki uelekeo wa S 81°50'51"E kwa umbali wa kilomita 0.044 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C6 yenye majira - nukta 286030 E, 9301324 N), baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S 37°01'26"E kwa umbali wa kilomita 0.415 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C7 mpaka wa Shanwe na Kivukoni yenye majira - nukta 286280 E, 9300993 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 22°40'17"E kwa umbali wa kilomita 0.475 hadi ulipoanzia kwenye alama ya mipaka ya upimaji namba C1 yenye majira - nukta 286097 E, 9300555 N”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi