

Tangazo La Serikali Na. 671 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA KAWAJENSE YA
MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Kawajense ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Mpango wa Urasimishaji lipo ndani ya Mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mipaka ya upimaji namba ‘B1’ yenye majira - nukta 287667E, 9299821N kuanzia barabara ya Mikocheni kwenda unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 05°29'34"W kwa umbali wa kilomita 0.193 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B2 yenye majira - nukta 287649 E, 9299629 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 36°23'49"W kwa umbali wa kilomita 0.109 B3 yenye majira - nukta 287540 E 9299622 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 06°45'10"W kwa umbali 0.034 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B4 yenye majira – nukta 287536 E 9299588 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 83°34'18"W kwa umbali wa kilomita 0.214 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B5 yenye majira - nukta 287272E, 9299618N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 26°35'07"W umbali wa kilomita 0.029 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B6 yenye majira - nukta 287259 E, 9299592 N, S 45°48'02"W umbali wa kilomita 0.053 B7 yenye majira - nukta 287221 E, 9299629 N, S 86°35'58"W kwa umbali wa kilomita 0.324 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B8 yenye majira - nukta 286898 E, 9299610 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki uelekeo wa N 10°35'56"E kwa umbali wa kilomita 0.072 B9 yenye majira – nukta 286911 E, 9299680 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi uelekeo wa N00°55'44"W umbali wa kilomita 0.201 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B10 yenye majira - nukta 286908 E 9299881 N) baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki uelekeo wa N 88°11'23"E kwa umbali wa kilomita 0.251 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B11 yenye majira - nukta 287160 E, 9299889 N) N 13°49'23"E kwa umbali wa kilomita 0.067 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B12 yenye majira - nukta 287175 E, 9299954 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S 74°54'54"E kando ya barabara ya Mikocheni kwa umbali wa kilomita 0.509 hadi ilipoanzia alama ya mpaka ya upimaji namba B1 yenye majira - nukta 287667 E 9299821 N.”

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi