

Tangazo La Serikali Na. 670 la tarehe 25/11/2022

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA KIVUKONI YA MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Kivukoni ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Mpango wa Urasimishaji lipo ndani ya Mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mipaka ya upimaji namba ‘A1’ yenye majira - nukta 285805E, 9299559N kuanzia barabara ya Kigamboni kando ya Mto Kawajense ambao ndio mpaka, unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 41°19'44"W kwa umbali wa kilomita 0.45 kando ya Mto Kawajense hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A2 yenye majira - nukta 285507 E, 9299220 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi uelekeo wa N 20°44'37"W kwa umbali wa kilomita 0.78 kilometres kando ya mto Misunkumilo hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A3 yenye majira - nukta 285232 E, 9299942 N baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi uelekeo wa N 30°27'13"W kwa umbali wa kilomita 0.440 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A4 yenye majira - nukta 285008 E, 9300328 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki uelekeo wa N 38°52'59"E kwa umbali wa kilomita 0.203 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A5 yenye majira - nukta 285136 E, 9300487 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S 82°49'13"E umbali wa kilomita 0.244 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A6 yenye majira - nukta 285378 E, 9300456 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S13°01'50"E kwa umbali wa kilomita 0.177 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A7 yenye majira - nukta 285418E, 9300284N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S 87°27'49"E kwa umbali wa kilomita 0.064 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A8 yenye majira - nukta 285482 E, 9300287 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S 03°44'59"E kwa umbali wa kilomita 0.162 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A9 yenye majira - nukta 285494 E, 9300121N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S 12°47'03"E kwa umbali wa kilomita 0.476 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A10 karibu na Shule ya Msingi Kigamboni yenye majira - nukta 285598 E, 9299660 N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 87°11'33"W mpaka wa Shule ya Msingi Kigamboni kwa umbali wa kilomita 0.0385 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A11 yenye majira – nukta 285560E, 9299660N baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi uelekeo wa S 02°36'30"W kwa umbali wa kilomita 0.082 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A12 yenye majira - nukta 285557E, 9299577N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki uelekeo wa S 85°43'39"E kando ya mto Kigamboni kwa umbali wa kilomita 0.248 hadi ilipoanzia alama ya mipaka ya upimaji namba A1 yenye majira - nukta 285805 E, 9299559 N”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi