

Tangazo La Serikali Na. 669 la tarehe 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA MAGAMBA YA MWAKA, 2022

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Magamba ya Mwaka, 2022. |
| Kutanga-
zwa kwa
eneo la
upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa
kina wa
eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Mpango wa Urasimishaji lipo ndani ya Mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji A1 yenye majira-nukta 288486E, 9289793N kutoka kwenye makutano ya barabara Mpanda - Sumbawanga na mwanzo wa eneo la urasimishaji, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa N50°03'14"E kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P2 yenye majira nukta 288566E, 9289860N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -Magharibi katika uelekeo wa N04°51'37"W kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P3 yenye majira - nukta 288541E, 9290154N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa N56°32'05"E kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P4 yenye majira-nukta 288718E, 9290271N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa N65°13'29"E kwa umbali wa kilomita 0.4km hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P5 yenye majira-nukta 289056E, 9290427N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini- Mashariki kwa uelekeo wa N03°27'06"E kwa umbali wa kilomita 0.32 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P6 yenye majira-nukta 289075, 9290742, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N29°26'04"W kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P7 yenye majira-nukta 288895E, 9291061N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N18°08'11"W kwa umbali wa kilomita 0.55 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P8 yenye majira- nukta 288725E, 9291580N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S66°13'05"W kwa umbali wa kilomita 0.39 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P9 yenye majira-nukta 288371E, 9291424N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N65°45'30"W kwa umbali wa kilomita 0.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P10 yenye majira-nukta 288200E, 9291501N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N72°38'56"W kwa umbali wa kilomita 1.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P11yenye majira-nukta 287099E, 9291845N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S21°32'52"E kwa umbali wa kilomita 0.42 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P12 yenye majira –nukta 287099E, 9291845N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S36°11'05"E kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P13 yenye majira-nukta 287727E, 9290807N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S50°21'29"E kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji P14 yenye majira –nukta 288141E, 9290464N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini sambamba na barabara ya Mpanda - Sumbawanga kwa umbali wa kilomita 0.75 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi