

TANGAZO LA SERIKALI Na. 665 la tarehe. 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA UWEMBA YA
MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Uwemba ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Mji wa Njombe. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama yenye majira – nukta 698032.6346E, 8954823.4811N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.484 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 698482.1552E, 8954643.3261N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 2.47 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 698131.6259E, 8952303.8304N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.072 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 699193.5038E, 8952158.0866N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.577 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 698987.5482E, 8951618.7705N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 2.646 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 696342.4081E, 8951686.6918N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.873 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 696175.533E, 8950829.6468N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.734 hadi barabara ya Uwemba – Ludewa kwenye alama yenye majira – nukta 695618.5736E, 8951307.4863N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 1.969 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 695605.0203E, 8953261.47N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.796 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 696385.8234E, 8953415.6033N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki unakatisha barabara ya Ikisa kwa umbali wa kilomita 2.23 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*