

TANGAZO LA SERIKALI Na. 663 la tarehe. 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA KITISI YA
MWAKA, 2022

- | | |
|---------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Kitisi ya Mwaka, 2022. |
| Kutangazwa kwa eneo la upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa kina wa eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Mji wa Makambako. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye njia panda ya barabara ya Njombe – Songea na bomba la mafuta la Tanzania - Zambia - Mafuta (TAZAMA) kwenye alama yenye majira – nukta 700553E, 9021369N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kufuata barabara ya Njombe – Songea kwa umbali wa kilomita 1.633 hadi eneo ambalo barabara za Njombe – Songea na Dar es Salaam – Mbeya zinapokutana kwenye alama yenye majira – nukta 700394E, 9019778N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara ya Dar es Salaam – Mbeya hadi jengo la Ofisi ya Mtaa wa Kahawa kwa umbali wa kilomita 0.614 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 699836E, 9020035N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi kwa kufuata barabara ya Kabelege hadi barabara ya mchepuko ya Soko la Kimataifa kwa umbali wa kilomita 0.324 hadi kwenye alama yenye majira - nukta 699594E, 9019818N; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kupitia barabara ya mchepuko ya Soko la Kimataifa kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.667 hadi kwenye alama yenye majira - nukta 699190E, 9020341N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kupitia barabara ya mchepuko ya Soko la Kimataifa kwa umbali wa kilomita 1.583 hadi bomba la mafuta la TAZAMA kwenye alama yenye majira – nukta 699399E, 9021911N; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa kufuata bomba la mafuta la TAZAMA kwa umbali wa kilomita 1.227 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi