

TANGAZO LA SERIKALI Na. 662 la tarehe. 25/11/2022

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MPANGO WA URASIMISHAJI WA ENEO LA MISUNKUMILO YA MWAKA,
2022

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mpango wa Urasimishaji wa Eneo la Misunkumilo ya Mwaka, 2022. |
| Kutanga-
zwa kwa
eneo la
upangaji | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya urasimishaji. |
| Mpango wa
kina wa
eneo | 3. Mpango wa kina wa eneo lililoainishwa katika Jedwali unaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Mpango wa Urasimishaji lipo ndani ya Mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji A1 yenye majira-nukta 284673E, 9298569N kutoka kwenye makutano ya barabara ya Mpanda-Uvinza na barabara ya Kakese kuelekea Kusini- Magharibi katika uelekeo wa S31°40’02”W kwa umbali wa kilomita 0.13 kupitia barabara ya Mpanda - Uvinza hadi alama ya mpaka ya upimaji A2 yenye majira-nukta 284612E, 9298464N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N52°40’28”W kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A3 yenye majira-nukta 284531E, 9298527N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S43°27’53”W kwa umbali wa kilomita 0.034 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A4 yenye majira-nukta 284294E, 9298277N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S42°59’07”E kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A5 yenye majira-nukta 284396E, 9298169N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini –Mashariki katika uelekeo wa N47°17’26”E kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A6 yenye majira-nukta 284440E, 9298220N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S47°38’33”E kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A7 yenye majira – nukta 284539E, 9298125N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa S37°18’14”W kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A8 yenye majira-nukta 284502E, 9298061N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S51°15’57”E kwa umbali wa kilomita 0.19 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A9 yenye majira-nukta 284639E, 9297947N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini –Mashariki katika uelekeo N35°43’12”E kwa umbali wa kilomita 0.22 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A10 yenye majira-nukta 284769E, 9298124N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S52°41’46”E kwa umbali wa kilomita 0.053 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A11 yenye majira –nukta 284812E, 9298092N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S10°21’59”W kwa umbali wa kilomita 0.17 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A12 yenye majira-nukta 2847812E, 9297928N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa S46°39’20”W kwa umbali wa kilomita 0.12 hadi alama ya mpaka ya upimaji A13 yenye majira-nukta 284692E, 9297844N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N73°44’23”W kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A14 yenye majira-nukta 284502E, 9297899N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa N45°39’43”W kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A15 yenye majira-nukta 283925E, 9298464N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa N31°45’34”W kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A16 yenye majira-nukta 283641E, 9298928N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa N31°05’01”E kwa umbali wa kilomita 0.57 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A17

yenye majira-nukta 283941E, 9299408N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa S53⁰01'32"E kwa umbali wa kilomita 0.33 pembezoni mwa barabara ya Mpanda-Uvinza hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji A18 yenye majira-nukta 284195E, 9299224N, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 36⁰19'24"E kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi ulipoanzia".

Dodoma,
8 Novemba, 2022

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*