

TANGAZO LA SERIKALI NA. 655 la tarehe 18/11/2022

SHERIA YA UMEME,
(SURA YA 131)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 23 and 24)

AMRI KWA AJILI YA KUREKEBISHA BEI ZA HUDUMA YA UMEME KWA KAMPUNI YA
HUSK POWER SYSTEM LIMITED YA MWAKA 2022

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri kwa ajili ya kurekebisha
Bei za Huduma ya Umeme kwa Kampuni ya Husk
Power System Limited ya mwaka 2022.

Marekebisho
ya bei

2. Bei za Umeme kwa ajili ya Kampuni ya Watu
na Umeme Tanzania zilizoainishwa katika Jedwali la
Amri hii zimeidhinishwa.

Masharti

3. Bei zilizoidhinishwa zitaambatana na
masharti yafuatayo:

- (a) ifikapo au kabla ya tarehe 31 Machi 2023,
Husk Power System Limited iwasilishe katika
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati
na maji Mpango wa biashara uliopitiwa upya
kwa kuzingatia bei zilizoidhinishwa; Mpango
huo ujumuishe mpango wa upanuzi kuweza
kuhudumia mahitaji ya wateja wa sasa na
wateja wanaotarajiwa kuunganishwa baadae;
- (b) ifikapo au kabla ya tarehe 31 Juni 2023, Husk
Power System Limited iwasilishe kwa
Mamlaka Mkataba wa Huduma kwa Wateja ili
kuidhinishwa;
- (c) Husk Power System Limited ihakikishe
huduma inapatikana kwa masaa 24;
- (d) ifikapo au kabla ya tarehe 31 Machi 2023,
“Husk Power System” wawe wamebadili
mfumo wa manunuzi ya umeme kuwezesha
ununuzi kwa uniti kwa shilingi. Aidha, wateja

*Amri Kwa Ajili ya Kurekebisha Bei Za Huduma ya Umeme Kwa Kampuni ya
Husk Power System Limited*

Tangazo la Serikali na 655 (linaendelea)

- waweze kuona matumizi ya uniti zilizotumika.
- (e) ifikapo au kabla ya tarehe 31 Machi, 2023, Husk Power System Limited ihakikishe mita mbovu zote za wateja zimekarabatiwa au zimebadilishwa na pia mita zinapatikana kwa matumizi ya baadae; na
- (f) kila robo mwaka, Husk itaendelea kuwasilisha katika Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na maji taarifa zake za fedha na utendaji kwa mujibu wa matakwa ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na maji.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya 2)

BEI ZILIZO IDHINISHWA

Kundi la Wateja	Wakati	Bei Iliyopendekezwa (TZS/kWh)	Bei Iliyoidhinishwa (TZS/kWh)		
			2022	2023	2024
Majumbani	Mchana	2,444	1,300	1,300	1,300
	Usiku	2,444	1,300	1,300	1,300
Biashara	Mchana	2,444	1,300	1,300	1,300
	Usiku	2,444	1,300	1,300	1,300

Dodoma,
..... 2022

MODESTUS M. LUMATO
Mkurugenzi Mkuu