

TANGAZO LA SERIKALI NA. 653 la tarehe 18/11/2022

SHERIA YA MAHAKAM AZA MAHAKIMU,

(SURA YA 11)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 4(5))

AMRI YA KUFUTA MAMLAKA YA PAMOJA YA MAHAKAMA YA WILAYA YA
MUSOMA NA WILAYA YA BUTIAMA YA MWAKA, 2022

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kufuta
Mamlaka ya Pamoja ya Mahakama ya Wilaya ya
Musoma na Wilaya ya Butiama ya mwaka 2022.

Ufutaji
Ts Na.
347 la 2012

2. Amri ya Mamlaka ya Pamoja ya Mahakama
ya Wilaya ya Musoma na Wilaya ya Butiama ya
mwaka 2012 inafutwa.

Dar es Salaam,
3 Novemba, 2022

IBRAHIM HAMIS JUMA,
Jaji Mkuu