

TANGAZO LA SERIKALI NA. 652 la tarehe 18/11/2022

SHERIA YA MAHAKAMA ZA MAHAKIMU,
(SURA YA 11)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 4(5))

AMRI YA KUFUTA MAMLAKA YA PAMOJA YA MAHAKAMA YA WILAYA YA
BARIADI NA WILAYA BUSEGA YA MWAKA, 2022

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kufuta
Mamlaka ya Pamoja ya Mahakama ya Wilaya ya
Bariadi na Wilaya ya Busega ya mwaka 2022.

Ufutaji
Ts. Na.
45 la 2016

2. Amri ya Mamlaka ya Pamoja ya Mahakama ya
Wilaya ya Bariadi na Wilaya ya Busega ya mwaka 2016
inafutwa.

Dar es Salaam,
3 Novemba, 2022

IBRAHIM HAMIS JUMA
Jaji Mkuu